Đầu kẹp dao phay BT50‑FMB40‑075 | Chính xác cao – Giao nhanh
Tất cả Tên Sản phẩm Model Thương hiệu Mã đặt hàng
Tận tình ------> Trách nhiệm ------> Uy tín
Danh mục sản phẩm
Đầu kẹp dao phay BT50-FMB40-075
Giá: Liên hệ
  • Lượt xem 740
Liên hệ đặt hàng: Đầu kẹp dao phay BT50-FMB40-075
Hotline/Zalo: 0965 865 256 ; 0965 798 767
Email: kinhdoanh@thietbihitech.com.vn ; sales@thietbihitech.com.vn
Giới thiệu về đầu kẹp dao phay BT50-FMB40-075
Đặc điểm của đầu kẹp dao phay BT50-FMB40-075
  • Độ chính xác cao (<0.0002” runout), giúp gia công bề mặt nhẵn, giảm sai số và kéo dài tuổi thọ dao.
  • Khả năng chịu lực tốt (lực kẹp dao 8–12 kN, mômen xoắn 125 Nm), phù hợp gia công vật liệu cứng.
  • Thiết kế kẹp nhanh, thuận tiện thay dao, tiết kiệm thời gian setup.
  • Chống mài mòn cao nhờ thép tôi + phủ bảo vệ; cân bằng động tốt, giảm rung và tiếng ồn.
Các thông số kỹ thuật chính của đầu kẹp BT50-FMB40-075
Model No. FIG. D D1 D2 L L1 W H G Weight (kg)
BT50 FMB40-045 1/2 40 85 47 45 23 16 15 M16 4.6
BT50 FMB40-075 1/2 40 85 47 75 23 16 15 M16 5.9
BT50 FMB40-105/150 1/2 40 85 47 105/150 23 16 15 M16 6.90/8.60
  • Chuẩn kết nối: BT50
  • Đường kính dao: 40mm
  • Chiều dài làm việc: 75mm
  • Runout: <0.0002" (≈0.005 mm)
  • Vật liệu chế tạo: Thép hợp kim (thực: HRC 56–58)
  • Độ chính xác đảm bảo: ± 0,005 mm
  • Cân bằng động: G2.5/G6.3 12k rpm
  • Lực kẹp: 8-12kN
  • Momen xoắn: 125Nm