Đầu kẹp dao phay khoả mặt BT40-FMA25.4-060 / BT40-FMA25.4-090 / BT40-FMA25.4-105 / BT40-FMA25.4-125
Giá: Liên hệ
  • Lượt xem 555
Giới Thiệu Sản Phẩm Đầu Kẹp Dao Phay BT40
Đặc điểm Đầu kẹp dao phay BT40-FMA25.4
Chất Liệu Cao Cấp, Bền Bỉ
Độ Chính Xác Cao
Ứng Dụng Đa Dạng
Đầu kẹp dao phay BT40-FMA25.4 phù hợp với nhiều ứng dụng gia công khác nhau, từ gia công khoả mặt, gia công kim loại cho đến gia công khuôn mẫu. Với các kích thước đa dạng như 60mm, 90mm, 105mm và 125mm, sản phẩm này phù hợp với nhiều loại máy CNC và công việc gia công khác nhau.